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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Korogwe anatangaza nafasi (3) za kazi.
Tangazo hili limetokana na kibali cha ajira kwa mwaka wa fedha 2023/2024 kutoka kwa
Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora ikihusu
idhini ya kutekeleza ikama na bajeti kwa ajira mpya katika mwaka wa fedha 2023/2024.

Maombi ya kujaza nafasi yoyote kati ya hizo yanakaribishwa kutoka kwa Mtanzania yoyote
mwenye sifa zilizotajwa katika Tangazo hili:

1. MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LAl - NAFASI TATU (3)

SIFA ZA MWOMBAJI
Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Sita (V1) aliyehitimu mafunzo ya

Stashahada au NTA Level 6 katika mojawapo ya fani ya Masijala kutoka katika vyuo
vinavyotambuliwa na Serikali wenye ujuzi wa kompyuta. '

MAJUKUMU YA KAZI.
¢ Kupanga na kudhibiti kumbukumbu/nyaraka katika vyumba vya kuhifadhia

kumbukumbu (Repositories).
Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/nyaraka kutoka Wizara za Serikali na

Taasisi zake.
. Kutafuta kumbukumbu/nyaraka zinazohitajiwa na wasomjaji.

« Kufanyia ukarabati kumbukumbu zilizoharibika.
o Kuweka/kupanga kumbukumbu/nyaraka katika vyumba vya kuhifadhia nyaraka

MSHAHARA
o Kwa kuzingatia Ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS.C kwa mwezi.

NB: MASHARTI YA JUMLA:
1. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri kati ya miaka 18 hadi 45.

2. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) yenye anuani
na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (referees) watatu wa

kuaminika.
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3. Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma, maelezo binafsi, vyeti vya
Kidato cha nne au kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho, vyeti vya kuzaliwa,
vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa husika na Picha moja
"Passport Size” ya hivi karibuni iandikwe jina kwa nyuma.Viambatanisho hivyo
vibanwe sawa sawa kuondoa uwezekano wa kudondoka au kupotea.

4. Kwa waombaji waliosoma nje ya nchi elimu ya kidato cha nne na/au kidato cha sita
wawasilishe uthibitisho kutoka Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA).

5. Kwa waliohitimu elimu ya chuo nje ya nchi, wawasilishe uthibitisho kutoka Baraza la
Elimu ya Ufundi la Taifa (NACTE). '

6. Testimonials “Provisional Results” Statement of results; hati ya matokeo ya
kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)
HAVITAKUBALIWA.

7. Waombaiji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba isipokuwa
kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

8. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi; wahusika watachukuliwa hatua za Kisheria.

9. Waombaiji wote watakaokidhi vigezo ndiyo watakaoitwa kwenye usaili (Interview)

10. Maombi yasiyozingatia vigezo vilivyoanishwa hayatashughulikiwa.

11. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 14 Agosti, 2024 saa 9:30 Alasiri.

12. Maombi yanaweza kuandikwa kwa lugha ya Kiswabhili au Kiingereza na barua ya
maombi isainiwe na kuambatishwa na vielelezo vinavyohitajika na yatumwe kupitia
posta kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendéji, District Executive Director,

Halmashauri ya Wilaya, Au Korogwe District Council,

S.L.P. 584, P.O. Box 584,

Korogwe. Korogwe.

NB: Tangazo hili pia linapatikana kwenye Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya
Korogwe www.korogwedc.qo.tz :

David J " Mpumilwa
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
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zitutnwe kwa Mkurngenzi Mrendaji, Halimas!
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