

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA  
MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KOROGWE



25/11/2023

TANGAZO LA MNADA

Halmashauri ya Wilaya ya Korogwe inawatangazia wananchi wote kuwa tarehe **08/12/2023** itauza kwa njia ya Mnada wa hadhara vifaa vifuatavyo:-

Na	Aina ya kifaa	Idadi	Hali ya kifaa
1	Magari	4	Hayatembei
2	Pikipiki	3	hazitembei

MASHARTI YA MNADA WA MAGARI NA PIKIPIKI

1. Magari na pikipiki zitauzwa kama zilivyo na mahali yalipo.
2. Mnunuzi atalazimika kulipa hapohapo amana (deposit) isiyopungua asilimia **ishirini na tano (25%)** kwa magari na pikipiki. Malipo yote ya magari na pikipiki yakamilike katika muda wa siku kumi na nne(**14**) kuanzia tarehe ya mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa kifaa husika na amana aliyolipa haitarejeshwa.
3. Mnunuzi atatakiwa kuondoa /kuchukua kifaa alichonunua katika muda wa siku **saba(07)** kuanzia siku ya kukamilisha malipo.
4. Ruhusa ya kuangalia magari/pikipiki itatolewa siku mbili (**2**) kabla ya tarehe ya mnada kuanzia 3:00 asubuhi mpaka saa **10:00** jioni katika ofisi ya halmashauri ya wilaya jengo la zamani mkabala na kituo cha Polisi Korogwe.
5. Mnada utafanyika siku ya Ijumaa tarehe **08/12/2023** muda ni kuanzia saa **04:00** asubuhi, mahali ni jengo la zamani la halmashauri ya wilaya Korogwe .

MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
HALMASHAURI YA WILAYA  
S.L.P 584  
KOROGWE

DISTRICT EXECUTIVE DIRECTOR  
P.O.Box 584  
KOROGWE