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TANGAZO LA SERIKALI NA. 195 la tare he 11/06/2004

Sheria Ndogo (Uanzishaji wa MJuko wa Afya ya Jamii) za Halmashauri ya
Wilaya ya Korogwe
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SHERIA YA SERIKALl ZA MITAA (MAMLAKA ZA WILAYA),
1982

(NA. 7 YA 1982)

SHERIA NDOGO

lmetungwa chini ya Kifungu cha 148

SHER1A NDOGO ZA (UANZ1SHAJI WA MFUKO WA AFYA YA JAMll) ZA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KOROGWE, 2004

1. Sheria Ndogo hizi zitajulikana kama Sheri a Ndogo za (kuanzisha
Mfuko wa Afya ya Jamii), Halmashauri ya Wilaya ya Korogwe, 2004.

2. Sheria Ndogo hizi zitaturnika katika eneo lote la Mamlaka ya
Halmashauri.

3. Katika Sheri~ Ndo~ hizi tasfiri za mane no zitatumika kama
ifuatavyo:-

"Bodi" maana yake ni Bodi ya Huduma za Afya ya Halrnashauri iliyoundwa
chini ya sheria ya Serikali za Mitaa (Mamlaka za Wilaya) ya mwaka
1982;

"Kadi " maana yake ni kadi itakayotolewa na Bodi kwa mwanacharna;

"Halmashauri ••maana yake ni Halmashauri ya Wilaya ya Korogwe;

"mchango" maana yake ni mchango wa hiari, utakaotolewa na
mwanachama wa Mfuko wa Afya ya Jarnii;

"Mganga Mkuu wa Wilaya" maana yake ni daktari ambaye ni msimamizi
mkuu wa shughuli zote za huduma za afya wilayani; ,

"hudurria za afya " maana yake ni huduma zote za afya zinazotolewa na
hospitali za serikali na watu binafsi: na zinajumuisha huduma nyingine
za afya zilizoanzishwa kwa madhumuni ya kutoa huduma za afya ikiwa
ni pamoja na vituo vya afya na zahanati; .
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